Máy đột lỗ máng tôn dùng pin TCVN-BCP32
Model: TCVN-BCP32
Nguồn Pin: 20v - 4ah
Khả năng đột lỗ đường kính 0.5-32mm
Khuôn: Ø 8.5; 10.5; 12.5; 14.5; 16.5 mm.
* Tùy chọn: khuôn 16mm, 20mm, 22mm, 25mm, 32mm
Ngàm trong: 122x181mm
Tâm lỗ - mí trong: 200mm
Inox/Thép: 1 / 1.5 mm
Hành trình: 50 mm
Thép tấm, hợp làm Tủ Điện
Xuất xứ: Trung quốc
Tên XHD: Đột Thủy Lực Pin  TCVN -BCP32
Giá: 11.000.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
đại lý bán máy đột lỗ máng tôn dùng pin tại Hà Nội HCM
Đặc điểm và ưu điểm nổi bật: Máy đột lỗ máng tôn thủy lực dùng pin
Hiệu suất: Đột lỗ trên inox dày 1-2mm, thép/tôn dày 2-6mm với thời gian nhanh chóng.
Khuôn đa dạng: Thường đi kèm các khuôn kích thước tiêu chuẩn (16mm, 20mm, 22mm, 25mm, 32mm...).
Động cơ không chổi than: Giúp tăng tuổi thọ, bền bỉ và tiết kiệm pin
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39073727
Hiện đang có 107 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội