Máy cắt đầu cọc bê tông D300/D400/D500/600
Máy cắt đầu cọc bê tông TCVN-CC350
Model: TCVN-CC350
Công suất: 2800W/220V
Đường kính lưỡi cắt 350mm
Khả năng cắt sâu: 116mm
Tốc độ không tải: 5000 v/p
Trọng lượng: 13.6kg
Xuất xứ china
Bảo hành 06 tháng
* Máy chưa bao gồm lưỡi cắt và đai cọc
Lưỡi cắt cọc D350: 1.150.000 đ
Đai ôm cọc D300: 1.350.000 đ
Đai ôm cọc D350: 1.650.000 đ
Giá: 5.500.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
dia chi ban may dau cat coc ly tam be tong tai Hanoi Saigon
Các Loại Máy Cắt Cọc Phổ Biến
Có hai loại máy cắt cọc chính trên thị trường, khác nhau chủ yếu ở nguồn động lực:
Máy cắt bê tông TCVN-CC350 là thiết bị cầm tay chuyên dụng để cắt đầu cọc bê tông ly tâm, sử dụng động cơ xăng 2 thì mạnh mẽ và lưỡi cắt đường kính 350mm, có chức năng kết hợp với đai giữ cọc (Ø300/350mm) để thi công nhanh gọn, giảm sức lao động cho công nhân trong các công trình xây dựng.
dia chi ban may cat dau coc be tong ly tam tai HaNoi Saigon
Đặc điểm kỹ thuật Máy cắt bê tông TCVN-CC350:
Loại động cơ: Động cơ xăng 2 thì (pha nhớt).
Công suất: 2800W
Đường kính lưỡi: 350mm.
Phụ kiện: Thường bao gồm máy cắt và cùm giữ; chưa bao gồm đai cọc và lưỡi cắt.
Công dụng: Cắt gọn đầu cọc bê tông ly tâm, thường dùng cho cọc Ø300mm và Ø350mm.
máy cắt đầu coc bê tông ly tâm tại Hà Nội HCM
Ưu điểm Máy cắt bê tông TCVN-CC350:
Thiết kế gọn nhẹ, dễ di chuyển và sử dụng tại công trường.
Rút ngắn thời gian cắt cọc, tiết kiệm sức lao động.
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39073786
Hiện đang có 134 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội